pinz pro
Chào mừng bạn đến với forum : snow.forumvi.net
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản , chỉ cần 30 s thôi .
Sau khi đăng ký bạn sẽ đọc được bài viết , tham gia post bài , rất thú vị phải không nào .. vây thi sao lai không đang ký nhanh đi
pinz pro
Chào mừng bạn đến với forum : snow.forumvi.net
Bạn hãy ủng hộ forum bằng cách đăng kí làm thành viên nhé! Việc đăng kí rất đơn giản , chỉ cần 30 s thôi .
Sau khi đăng ký bạn sẽ đọc được bài viết , tham gia post bài , rất thú vị phải không nào .. vây thi sao lai không đang ký nhanh đi
pinz pro
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đăng kýTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 22 người, vào ngày Thu Oct 07, 2021 11:44 am
Latest topics
» Nokia Logomanager-phần mềm tạo logo mạng
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSun Dec 09, 2012 2:32 am by Admin

» Tô sắc hồng cho nhũ hoa
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Jul 09, 2011 11:43 pm by Admin

» Cách Làm Clip Full Màn Hình Khi Xem Trên Điện Thoại
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeWed Jul 06, 2011 4:33 am by Admin

» Các cách làm STT độc đáo trên Y!M nè =)) (st)
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:28 pm by Admin

» Công cụ không thể thiếu cho teen đam mê ca hát
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeTue Jul 05, 2011 11:03 pm by Admin

» Thiếu nữ cởi đồ chụp ảnh tại vườn Bách Thảo
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 7:35 am by Admin

Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 5:24 am by Admin

» Chip iPhone 4G sẽ xuất hiện đầu năm 2012
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 7:25 am by Admin

» Sẽ có iPhone 4S trước iPhone5
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 7:23 am by Admin

» Khi nữ sinh tranh thủ thực tập để... lấy chồng
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 7:21 am by Admin

» Thiếu nữ áo ngủ’ gây náo động bến tàu điện ngầm
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 7:20 am by Admin

» Điều Tự Nhiên Nhất _ Phạm Quỳnh Anh
Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 7:13 am by Admin

Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Empty
Bài gửiTiêu đề: Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi   Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi Icon_minitimeWed Mar 30, 2011 2:09 am

Bài Hát : Nothing In Your Eyes
Thể Hiện : Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi

Lời Bài Hát :

….Nothing in your eyes… phía sau đôi mắt em anh ko còn tồn tại …sẽ ko còn là người mà em đc thấy mỗi sớm mai …Chúc em an lành ngày mới và bên em trong suốt chặng đường dài…Phải chăng em đang mơ tưởng về hạnh phúc với 1 ai….rồi sống thực với một khi anh đâu còn là trở ngại …
Quan tâm đến người đời nói đúng và nói sai … vì anh đâu là j….(nothing in your eyes)…nếu 1 mai em còn nghe lại những bài tình ca anh viết… vẫn ngọt ngào và dịu dàng như chiến thắng của ngày đầu tiên ….chẳng điệp khúc nào hát mãi 1 cách bất diệt…cuộc sống này cũng chắng cát xê …nên em đâu cần phải diễn …tự anh hiểu rằng em thay đổi đó là điểu hiển nhiên (hiển nhiên)…tình yêu nào phải là chút cổ tích ( that right!)…điệp khúc cuối vẫn sẽ là 1 người yêu em …cho dù “ đồn có địch “ =))….
Nothing in your eyes…eyes eye..eyes,…hú u hú u…nơi đôi mắt em đang tìm về ai …ai ai …đừng có dối lòng…nơi đôi mắt em đang đi tìm về ai….vâng thôi em tại điểm dừng chân đó…chẳng còn lại điều j thân thuộc của a …thì liệu em có đứng vững đc ko? .( hay lại cố ngước mắt nhìn theo)…có làm đc j đâu em … khi tim em ko thể cho anh nhiều hơn đc 1 lời nói dối…ko đi theo yêu thương dẫn lối …em đang đánh đổi hạnh phúc ảo , mang đi khát khao … nhưng sao em vẫn ko thấy đớn đau …chịu thôi (that right) …chịu thôi …coi như anh đã trong em …giờ đã hết….
…3 tháng em trở về và nói em cần anh ( vậy sao?) …bỏ sau lưng bao mộng tưởng nhưng ko thành ( quá đủ )…tim anh giờ đây chưa hề biết nguội lạnh ( nguội lạnh )…nhưng ẩn sâu trong đó viết thương vẫn chưa lành ( chưa lành )…quên đi nó em quên đc bao lâu ( bao lâu ? ) …quay về đây và muốn lại từ đầu ( từ đầu )…1 lần nữa anh vu vơ rồi đấy …ở nơi em ko còn sự tin cậy …nhưng anh đâu thể nói “ go away …go away…
( lyrics by Hoàng-svptit.org)
…em kể anh câu chuyện em yêu nhất “ hoàng tử ếch rằng đó là sự thật …và em là công chúa của đời anh…thôi quá đủ …cổ tích và dối trá…anh yêu em chứ ko yêu 1 chiếc mặt nạ (đấyy)….tháo nó ra và hỏi phía mình là “ em chọn anh hay 1 người xa lạ “ ….nếu có câu trả lời ….
.Nothing in your eyes.. (gạt hết những j đã xảy ra) ….…eyes eye..eyes,…hú u hú u…nơi đôi mắt em đang tìm về ai …ai ai …đừng có dối lòng…nơi đôi mắt em đang đi tìm về ai….vâng thôi em tại điểm dừng chân đó…chẳng còn lại điều j thân thuộc của a …thì liệu em có đứng vững đc ko? .( hay lại cố ngước mắt nhìn theo)ú u…có làm đc j đâu em … khi tim em ko thể cho anh nhiều hơn đc 1 lời nói dối…ko đi theo yêu thương dẫn lối …em đang đánh đổi hạnh phúc ảo , mang đi khát khao … nhưng sao em vẫn ko thấy đớn đau …chịu thôi …chịu thôi …coi như anh đã trong em …giờ đã hết….huhu hừ..ừ… hừ hu…
….Hình dung trong vô thức em ko thể biết em cần ai…là 1 lần em đang cố quên nơi anh ….sao thật mong manh…tìm 1 hạnh phúc nhưng sao thật khó như khi yêu anh …đưa em đi ( đến đâu?)… Nothing in your eyes…eyes eye..eyes,…hú u hú u…nơi đôi mắt em đang tìm về ai …ai ai …đừng có dối lòng…nơi đôi mắt em đang đi tìm về ai….vâng thôi em tại điểm dừng chân đó…chẳng còn lại điều j thân thuộc của a …thì liệu em có đứng vững đc ko? .( hay lại cố ngước mắt nhìn theo)…ú u… có làm đc j đâu em … khi tim em ko thể cho anh nhiều hơn đc 1 lời nói dối…ko đi theo yêu thương dẫn lối …em đang đánh đổi hạnh phúc ảo , mang đi khát khao … nhưng sao em vẫn ko thấy đớn đau …chịu thôi …chịu thôi …coi như anh đã trong em …giờ đã hết….
https://snow.forumvi.net

Nothing In Your Eyes - Mr.T ft. . Yanbi ft. . Ha Bi
Trang 1 trong tổng số 1 trang